NƠI TÌNH BẠN TÌM VỀ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NƠI TÌNH BẠN TÌM VỀ

SHOCKBOY FRIENDS CLUB

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

giup minh voi!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tttt_09
Vệ Binh

Điểm : 3

giup minh voi! Empty
Bài gửiTiêu đề: giup minh voi!   giup minh voi! I_icon_minitimeSun May 16, 2010 6:15 pm

yeu la gi? giup minh voi! Confused
minh co mot van de kho giai quyet muon nho cac ban giup dum!minh co nguoi ban than dang trong giai doan that tinh.Trong ban ay rat dau kho.Chuyen la the nay,ban ay quen voi mot chang nhin cung duoc,tinh cach cung tot,theo nhan xet cua minh thi chang ay rat ok.Nhung khong biet li do tai sao dang tot dep lai dot ngot chia tay khong co li do ro rang.Ban cua minh bi shock,ko muon tin vao su that ay.Hoi chang ay thi chag ay cung khog co cau tra loi ro rang truoc quyet dinh chia tay ay,chi mot cau:em cu xem anh nhu mot thang khon nan!!.Ro rang ho van con yeu nhau sao lai lam kho nhau.Minh cung da khuyen ban ay nen co gang quen nhung ngay qua ngay ban ay cu om mot noi buon vo tan khong the quen duoc,suc khoe ban ay yeu di nhieu,ngay nao cung noi nho ban trai khong the quen.Cac ban hay giup minh lam sao de khuyen ban cua minh quen di tat ca de co cuoc song vui ve hon duoc khong?
tmt4112005
Trại Chủ
tmt4112005

Điểm : 236

giup minh voi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giup minh voi!   giup minh voi! I_icon_minitimeSun Jun 20, 2010 4:18 pm

trước hết mình xin lỗi vì dạo này bận thi nên ko vào diễn đàn đc. thứ 2 mình nhắc nhở bạn nên bỏ dấu tiếng việt khi viết bài.
mình nghĩ ko co j là ko có lý do đâu bạn àh.
thứ 1: 1 người ko thể dựa vào bề ngoài đc. cũng có thể người con trai đó khốn nạn thật.
thứ 2: có thể giữa họ có vấn đề gì đó mà bạn ko bít. (thậm chí 1 trong 2 ng đó cũng ko biết)
khả năng của mình chỉ có thể trả lời vậy thui. mong nó sẽ làm vừa lòng bạn.
https://phuong6-club.forumvi.com

giup minh voi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» giúp mình với!
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
» Giật mình về ngôn ngữ thời đại số
» 'Lách' yêu cầu xác minh qua SMS khi tạo tài khoản Gmail mới