NƠI TÌNH BẠN TÌM VỀ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NƠI TÌNH BẠN TÌM VỀ

SHOCKBOY FRIENDS CLUB

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thân gởi các mem

Go down 
Tác giảThông điệp
tmt4112005
Trại Chủ
tmt4112005

Điểm : 236

Thân gởi các mem Empty
Bài gửiTiêu đề: Thân gởi các mem   Thân gởi các mem I_icon_minitimeMon Dec 07, 2009 10:56 am

Diễn đàn của chúng ta được thành lập một thời gian rồi. Thời gian này nói ngắn thì ko phải, nhưng nói dài thì cũng ko đúng. Nhưng có lẽ nó đủ để một diễn đàn phát triển tới một mức độ nào đó
Lúc đầu theo yêu cầu của các thành viên trong nhóm tớ tạo diễn đàn này vì mún nhóm chúng ta có một diễn đàn chính thức của riêng mình, cũng là nơi giao lưu kết bạn, để các thành viên khi tham gia sẽ có thêm những kiến thức bổ ích, những phút thư giản thoải mái. Nhưng sau một thời gian tớ nhận thấy diễn đàn chúng ta hoạt động không hiệu quả. đó là lý do tại sao có một thời gian dài tớ ko lên diễn đàn.
Gần đây tớ đã nghĩ rất kỹ trước khi quyết định tiếp tục phát triển diễn đàn. Dù hiện nay diễn đàn còn rất non trẻ và chưa phát triển nhưng tớ tin có một ngày diễn đàn của chúng ta sẽ có thể sánh ngang với các diễn đàn lớn. Rất mong các thành viên cũng có lòng tin như tớ. chỉ cần chúng ta đồng lòng vì sự phát triển của diễn đàn sớm muộn gì chúng ta cũng đạt được điều mình muốn. Rất hy vọng các thành viên sẽ nhiệt tình hơn, và tích cực hơn vì sự phát triển của diễn đàn chúng ta Thân gởi các mem Icon_cheers
https://phuong6-club.forumvi.com

Thân gởi các mem
Trang 1 trong tổng số 1 trang